Takaitawa da Tasirin: Samfurori don dabaru akan jigilar kaya da sauran abubuwan fannoni, ayyuka da ƙwarewar aiki don aiki

Anonim

Dangantaka sanannen sana'a ne mai saniya da gaske, waɗanda a cikin 'yan shekarun nan suna samun ƙarin shahara a tsakanin matasa. Idan kayi kokarin taƙaita bayanin abubuwan da sana'ar, ya kamata a faɗi hakan Dogaro kwararru ne wanda ya shirya da kuma sarrafa jigilar kayayyaki daban-daban. A yau a cikin labarinmu zamuyi magana game da yadda ake ƙirƙirar taƙaitaccen dabaru.

Abin da aka kafa

Da farko dai, yana da daraja a lura cewa taƙaitaccen dabaru shine takaddun hukuma wanda ya zama dole don na'urar don aiki. A lokacin da cika shi, ya kamata ka bi da tsauraran dokokin da aka kwato a cikin duniyar kasuwanci. Kuma abu na farko da zai tuna shine Ya kamata taƙaitaccen ya kamata ya sami ingantacciyar tsari da kuma fahimta. Yi la'akari da babban sassan da yakamata a haɗa a cikin takaddar.

Bayanin mutum

A cikin wannan ɓangaren, ya kamata a rubuta irin wannan bayanan na F. I. OO., Wurin zama, halin aure, da kuma hanyoyin sadarwa, amma kuma imel, da sauran mutane.) .

Ilmi

Domin samun logistic matsayi Dole ne ku sami ilimin martaba. Dangane da wannan jadawalin, ana bada shawara daki-daki (a tsari na kimantawa) don fenti dukkan cibiyoyin ilimi da kuka kammala, suna nuna ranar horo da musamman.

Hakanan za'a iya rubuta game da gaskiyar cewa kun zartar da ƙarin darussan horo na gaba, sun ziyarci azuzuwan Mastes, horo ko wasu abubuwan ilimantarwa.

Takaitawa da Tasirin: Samfurori don dabaru akan jigilar kaya da sauran abubuwan fannoni, ayyuka da ƙwarewar aiki don aiki 7265_2

gwanintan aiki

A cikin wannan shafi ya cancanci rubutu 3-5 wurare na aikin da suka gabata . A lokaci guda, shi ma wajibi ne don nuna takamaiman matsayi da kuma ranar farkon aiki da ƙarshenta. A shirye domin gaskiyar cewa akan hirar mai aiki na iya tambayar ka game da abin da ya sa kuka yanke shawarar barin ɗaya ko wani tabbatacce.

Keywarewararrun ƙwarewar ƙwararru da ƙwarewa

Mahimmin ƙwarewa da ƙwarewa waɗanda zasu zama da amfani a gare ku yayin aikin na iya bambanta dangane da na musamman (alal misali, ƙwararrun kamfanoni, masu ƙwararraki mai nisa, da sauransu). Hanya ɗaya ko wani, amma ya kamata ku cika aikin kowane ɗayan waɗannan ƙwarewar. Saboda haka, a taƙaice zaka iya tantance irin waɗannan ƙwarewar:

  • Kwarewar Tsarin Kasuwanci na Kasuwanci don dabaru;
  • da ikon gudanar da kwararar bayanai da samar da rahoto mai mahimmanci;
  • daidaitaccen aiki;
  • tari na kimantawa;
  • aiwatar da kayan aikin shago;
  • Rajista na bayanai a cikin 1c8;
  • Shirye-shiryen jigilar kayayyaki, da sauransu.

A taƙaice, zai fi kyau a shigar da waɗancan ƙwarewar da ta cika da takamaiman ƙwarewa.

Takaitawa da Tasirin: Samfurori don dabaru akan jigilar kaya da sauran abubuwan fannoni, ayyuka da ƙwarewar aiki don aiki 7265_3

Samun nasarori

A cikin "cin nasara", za ka iya rubutu game da abin da ka samu a matsayi na baya. Misali, zaka iya rubutu game da babu wani abin da ya faru ko cikar da shirin.

Halaye na mutum

Halaye na mutum suna wasa daidai mahimmancin mahimmancin ƙwararrun ƙwarewar ƙwararru. Yana da mahimmanci don tsarin dabaru Smurance, mai ɗaukar nauyin daki-daki, suna da dalla-dalla na bincike na tunani, don damuwa , kazalika da ikon ɗauka Yanke shawara mai zaman kanta da ɗaukar nauyi.

Informationarin bayani

A cikin jadawalin tare da ƙarin bayani, zaku iya rubuta bayanai akan gaban lasisin tuƙi da sufurin mutum, da shiri don motsawa ko kuma shirye-shiryen kasuwanci. Hakanan zaka iya haɗa halaye da shawarwarin ma'aikata daga wuraren da suka gabata.

Takaitawa da Tasirin: Samfurori don dabaru akan jigilar kaya da sauran abubuwan fannoni, ayyuka da ƙwarewar aiki don aiki 7265_4

Kurakurai

Hankarin ya zama damar zama wata muhimmiyar fahimta game da mai aiki da kuma ƙara damar damar samun wurin da ake so sau da yawa. A wannan batun, lokacin rubuta daftarin aiki, yana da mahimmanci don hana kurakurai. Yi la'akari da wasu daga cikinsu.

Babban girma

A bisa ga al'ada, ana ɗauka cewa mafi kyawun ƙarawa shine shafi na 1, a wasu lokuta yana halatta don aika takaddar shafi 2. Ko ta yaya, amma taƙaitaccen taƙaitaccen aiki shine ikon nuna wa ma'aikaci cewa kuna godiya da lokacin sa. tuna, cewa A kan aiwatar da neman kwararru kan wani wuri, maigidan ya karbi manyan takardu daga mawuyacin masu neman aiki.

Godiya da lokacinta, tunda mai aikin ba ya karanta duk taƙaitawar ƙara girma.

Kayayyakin mutum

Abubuwan da taƙaice ya kamata ya danganta da matsayin da kuke nema. Yana nufin hakan Bai kamata ya hada da bayanan sirri da na yau da kullun waɗanda ba su da halin kai tsaye ga kasuwanci.

Takaitawa da Tasirin: Samfurori don dabaru akan jigilar kaya da sauran abubuwan fannoni, ayyuka da ƙwarewar aiki don aiki 7265_5

Kurakurai da Typos

Kasancewar nahawu, rubutu, alamomi da wani kurakurai da wani kurakurai a cikin ci gaba za su haifar da mummunan ra'ayi a idanun mai aiki. Abin da ya sa kafin aika da takaddun, ya kamata a sake karanta taƙaitaccen takaddun sau da yawa, kazalika da neman taimako daga abokanka da dangi. Hakanan zaka iya amfani da sabis na musamman don haruffan rubutun.

Samfurori

Yi la'akari da wasu misalai masu nasara na ci gaba zuwa gidan logist.

  • Kamar yadda muke gani, wannan takaddar tana da tsari sosai, don haka yana da sauki fahimtar gani. Bugu da kari, mai nema ya sanya hotonsa, wanda ke da ka'idojin wajibi ne na wasu ma'aikata.
  • Wannan takaddar an yi ado da kyau, yana dauke da alamomi kuma hotuna na alama. . Ya kamata a ɗauka cewa irin wannan rajista ya halatta a kowane kamfani, sabili da haka, a cikin wannan, ya kamata ya mai da hankali sosai da shari'a.

Lokacin zana daftarin aiki, yana yiwuwa a dogara da misalai da muka bayar, amma a cikin karar ba za a iya kwafa shi da shi ba. Tabbatar ƙara dukiyarku.

Takaitawa da Tasirin: Samfurori don dabaru akan jigilar kaya da sauran abubuwan fannoni, ayyuka da ƙwarewar aiki don aiki 7265_6

Takaitawa da Tasirin: Samfurori don dabaru akan jigilar kaya da sauran abubuwan fannoni, ayyuka da ƙwarewar aiki don aiki 7265_7

Kara karantawa