Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama?

Anonim

Yawancin mata ba sa tunanin tafiya mai hutu ba tare da bushewa gashi ba. Wannan kayan aikin lantarki na ba da damar wata mace don jin karfin hutu. Yana ba da saurin bushewa na gashi bayan wanka kuma ya sami damar taimakawa wajen ƙirƙirar salo mai kyau. Amma kafin ka dauki gashi mai gashi tare da ni kan tafiya, ya kamata ka gane shi, yana yiwuwa a kawo wannan kayan aikin lantarki a kan jirgin.

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_2

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_3

Shin zai yiwu a ɗauki busasshen mai bushe a matsayin takwarawa na gashi?

A cewar ma'aikatan jiragen sama, babu wani haramtattun abubuwa don karusar da gashi a hannun hannu. Fassh din zai ji karfin gwiwa idan na'urar ta kusa da shi, musamman idan muna magana game da dabarar tsada. Amma a lokaci guda, mace ta fahimci cewa idan akwai bushewa a hannu, wajibi ne don aika wasu kayan a cikin kaya. Ya kamata a sanya abubuwan farko a gaba, ba kafin dasa jirgin sama ba. An haramta bushewar gashi saboda dalilin cewa kayan aikin suna aiki daga wutar lantarki, Dangane da haka, a cikin jihar kashe, amintacciya ce ga fasinjojin kansu da kuma sarrafa jigilar iska.

Tuna cewa lokacin da jigilar kaya da kaya Iyakance akan nauyi da girma. Koyaya, waɗannan masu nuna alama sun banbanta da jirgin sama ta jirgin sama daban-daban, saboda haka ya zama dole don fayyace nauyin a gaba, wanda aka yarda a kan jirgin.

In ba haka ba, fasinja tare da haushi, da taro na wanda ya wuce ka'idojin halaye na iya samun lafiya. Misali, Aeroflot yana ba ku damar ɗaukar nauyin kaya har zuwa 10 kg da girma na 55x40x25 cm.

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_4

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_5

Ta yaya jigilar kaya?

Kuna iya ɗaukar bushewar gashi a kan hutu a cikin ɗakin kaya. Ta wannan hanyar akwai tasirai. Misali, fasinja zai adana lokaci a kan bandwidth kafin saukowa. Koyaya, rashin sufuri a cikin akwati shine Abubuwa daga wannan reshe suna asare, babu fasinja a kan wannan matsalar. Sabili da haka, yawancin mata sun fi son ɗaukar wannan na'urar.

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_6

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_7

'Yan matan, a kan kwarewar su, karo da matsaloli a lokacin jirgin ruwan mai bushe, sanya kowane abu a cikin akwati ko kuma ya kunshi pre-watsewa a cikin wani selphane ko tawul ko kuma a sa a kasan jaka. Yawanci, Ana sayar da yawancin na'urori masu rushewa a cikin jaka na musamman - ya fi kyau a ciki kuma su ɗauki na'urar cikin jigilar iska. Wannan majalisa har ma ta fi dacewa lokacin jigilar busasshen gashi a cikin dakin kaya.

Idan mace ce maigidan mai nauyi da nauyin ƙirar, ya fi kyau a bar ta a gida. A ƙarshe, yawancin otals suna da bushewa na gashi. A cikin matsanancin hali, zaku iya neman ƙarin tsari da mafi sauki zaɓi a cikin budurwa. Yawancin lokaci nauyi mai nauyi ya fito daga 5-10 kg, yayin da a cikin dakin kaya da aka sa daga 10 zuwa 20 kilogiram a pasinenger.

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_8

Me kuma za ku iya ɗauka a cikin baggles hannu?

An ba shi izinin jigilar abinci a cikin ɗakin (ban da taya da jelly), kwayoyi dijital da gidaje, tsinkaye, tsabta da kayan haɗi. A hairyster yana nufin nau'in kayan aikin gida, wanda ke nufin cewa ba a haramta shi da sufuri a ɗakin ba. Amma haushi ba shine kawai abin da ke sha'awar mace da ke shirin tafiya ba. Tattara a kan hutu, ya kamata ku rarrabe abubuwa a gaba don dakin kaya da jakar da hannu. Kar a manta cewa abubuwa da yawa waɗanda suke ɗaukar jirgin za su wuce Sarrafa a kwastomomi Wasu abubuwa masu alaƙa na iya zama abin zargi ga jami'an kwastam. Batutuwa ba za su kira ba:

  • karamin bushewa gashi;
  • baƙin ƙarfe;
  • puffing;
  • tsefe.

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_9

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_10

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_11

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_12

Duk abubuwan suna da kyawawa don yin fina-finai ko kwantena, tunda kayan haushi ko wasu kayan aiki da kayayyakin gashi na iya yin karo ko karya yayin jirgin. An ba shi izinin shiga cikin ɗakin da sauran kayan aikin lantarki, kamar haƙoran haƙori, ƙiyayya, epilators.

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_13

Abubuwan da aka haramta

Dukkanin kamfanonin jirgin sama sun hana sufuri a cikin ɗakin da makami da kuma dabbobi, dabbobi, fashe da abubuwa masu lalacewa, gini da kayan abinci. An tsara waɗannan ƙuntatawa don biyan dokokin amincin jirgin. Misali, sandar kankara na yau da kullun yayin gaggawa yayin sufuri zai iya faɗuwa kuma ya kamata a fahimta game da wani haramcin kuma ya cika ka'idodin jigilar kaya.

Kula da jerin abubuwan da aka haramtawa, wato, ma'anar abubuwa masu fashewa . Lokacin dubawa, sha'awar jiragen sama na iya haifar da kayayyakin kula da gashi. Misali, ba shi yiwuwa a jigilar kwalabe tare da girma fiye da 100 ml da wuraren wuta da ke cikin matsin lamba, a cikin abin da aka shuka irin iska da gashi yawanci ana siyar da su yawanci.

Sha'awa zai haifar da saiti na maricure, saboda manicare almsares, ruwan hoda da tweezers don kayan aikin cute-cute, a cikin wannan batun, kuma a jakunkuna na kayan kwalliya, irin wannan saiti ne kawai a cikin akwati mai yiwuwa ne.

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_14

Za'a iya jigilar kayayyaki a cikin salon jigilar kaya idan ba su kasance cikin rukuni na abubuwan fashewa ba. Wato, tare da shi an yarda ya kawowa feshin fesa, wanda babu wasu abubuwa masu aiki kuma babu ƙirar musamman akan kwalbar. Idan balan bai dace da wannan rukunin ba, to ya fi kyau ka bar shi a gida.

Takaita, zamu iya kammala: A hairadarai ba ya hana wani haushi a hannun jari, amma yana da kyau a watsawa shi gaba a gaba kuma a sanya jaka a kasa. Idan kayan aikin lantarki yana da nauyi mai yawa, ana bada shawara don hawa cikin kaya - zai sauƙaƙe jirgin sama da jirgin ƙasa ba zai sami gunaguni game da nauyin kaya ba. Idan abubuwa suna da yawa, kuma gashi yana da babban taro, yana da kyau kada a ɗauke shi hutu kwata-kwata.

Shin zai yiwu a ɗauki mai maye a cikin jagora? Yadda za a shiga gashi mai gashi a cikin ɗakin jirgin sama? 6187_15

Game da abin da za a iya ɗauka cikin tawagar jagora, duba na gaba.

Kara karantawa