Yadda za a rarrabe mace daga cockel na kifin maza? 6 Photos Menene 'yan mata da maza suke kama? Yadda za a ƙayyade ƙasa da sauri?

Anonim

Kyakkyawan da launi mai haske na waɗannan kifayen da baƙon abu suna jan hankalin masu ƙauna na gaske da kuma taron kifin ruwa na Aquarium. Kifayen cockel ba shakka zai zama abin ado na kowane akwatin kifaye. Ganin wakilan wannan nau'in, wannan tambaya sau da yawa ta samo asali ne yadda za su bambanta namiji daga mace. Faɗa a yanzu.

Yadda za a rarrabe mace daga cockel na kifin maza? 6 Photos Menene 'yan mata da maza suke kama? Yadda za a ƙayyade ƙasa da sauri? 22350_2

Bambance-bambance a cikin tsarin

Bayyanar da ba a saba ba, launi mai haske da yanayin gwagwarmaya na waɗannan kifayen kifayen na jan hankalin mutane da yawa. Wataƙila waɗannan sune mashahuri kifayen kifayen na Aquarium waɗanda ba sa barin kowa da damuwa. Dayawa sun yi imani da cewa kwararru ne kawai zasu iya bambance mace daga namiji. Amma a zahiri, har ma da wata hanya ta tazuwa na iya jurewa da wannan. Babban abu shine sanin ainihin abin da bambance-bambancensu da fasali ne.

Idan ka duba, to, ka fahimci hakan namiji yayi kadan ne fiye da mace . Kifi sun kishinsu a cikin tsarinsu, girmansu, hali kuma ba wai kawai ba. Da farko, ya cancanci kula da tsarin dabbobi. Kula da tsawon lokacin ƙonewa. Yaran maza na girgizar su sun fi tsayi. Kifi matar cockel balle ne gajarta. Bugu da kari, yatsun yara sun fi girma kuma sun zama masu kama da dama. A cikin manya, game da bayan watanni 6, sun zama ma fi girma, wavy da kyau.

A cikin taron cewa kuna da ɗan gajeren bugun zuciya, to kuna buƙatar kulawa da fin finan. Yaran schosen sun fi elongated, ba kamar maza ba. A cikin 'yan mata, ya fi zagaye siffar da gajere.

Yadda za a rarrabe mace daga cockel na kifin maza? 6 Photos Menene 'yan mata da maza suke kama? Yadda za a ƙayyade ƙasa da sauri? 22350_3

Idan har ma muna magana game da fasali na tsarin, yana da mahimmanci a lura cewa manya mace za a iya bambance ta da kasancewar kwai mallakar. A matsayinka na mai mulkin, wannan jikin yana kusa da rami rami na mace, amma har yanzu ba a ci gaba ba tukuna. Abuwa ya zama sananne ne kawai a cikin girlsan matan da suka riga sun kasance watanni 3.

Yadda za a gano cikin girman girman?

Yana yiwuwa a rarrabe shi kafin ku kifayen namiji, mai zakara na iya zama cikin girman jikinsa. Namiji, a matsayin mai mulkin, ƙarin "siriri" da girma. A cikin yankin wutsiya, jikin yara yara ne ɗan kunkuntar, amma a kan kan kai, akasin haka, thickens. Bugu da kari, jiki ya fi sassauƙa, kuma nan da nan ga shi ne a lokacin motsi na kifi a cikin akwatin kifaye.

Har ila yau, mace tana da jikina, ana iya faɗi, ɗan ƙasa. Bugu da kari, a cikin 'yan matan masu siyar da gyaran da aka bambanta ta hanyar taimako. Idan ka duba da kyau, to zaku iya lura Karamin lanƙwasa a gaban ciki.

Yadda za a rarrabe mace daga cockel na kifin maza? 6 Photos Menene 'yan mata da maza suke kama? Yadda za a ƙayyade ƙasa da sauri? 22350_4

Ma'anar jima'i akan fasali na halaye

Kifi na Cocckelot yana nufin aiki har ma da jinsin kifayen kifin akwatin ruwa. Irin wannan kifin ana ɗaukarsa ya zama fada, kuma a cikin akwatin kifaye yana yiwuwa a lura da yaƙe-yaƙe na ainihi. Yawancin lokaci namiji ya yi karo da danginsa, amma wani lokacin yana iya kai hari akan wasu nau'in kifayen da ke rayuwa da shi a cikin ɗakunan ruwa ɗaya.

Amma yana da mahimmanci a lura da hakan Mace kuma na iya yin zalunci a lokacin wani lokaci. A lokacin da yake kunnan mata su zama m. Suna yin barazanar da ke barazanar, buɗewa bayan wasan da fatan shillts. Bugu da kari, 'yan mata ma suna iya shirya yaki na gaske. Shi ya sa A yayin lokacin da yake, yana da matukar wahala a bambance mace daga namiji a yanayi kawai a yanayi.

Yadda za a rarrabe mace daga cockel na kifin maza? 6 Photos Menene 'yan mata da maza suke kama? Yadda za a ƙayyade ƙasa da sauri? 22350_5

Yaya za a tantance launi?

Babu shakka, duk wakilan wannan nau'in suna da kyau sosai. Amma yarinyar, duk da haka, ta bambanta da launuka. Maza suna da launi mai haske. A cikin taron cewa namiji ya ƙunshi cikin kyakkyawan yanayi da yanayin kwanciyar hankali, ya zama mai haske da kyakkyawa da kyan gani. A kan tushen irin wannan namiji, mata suna zama mafi girma.

Har ila yau mace na iya samun launi mai haske sosai. Amma wannan ba yanayin halitta bane a gare ta. A matsayinka na mai mulkin, sun zama haske yayin yanayin damuwa. Misali, idan kun motsa shi da sabon Aquarium, a cikin wani sabon Laraba, to, za ka iya ganin yadda launi zai canza, zai zama mai haske. A irin wannan lokacin zai zama da wahala a bambanta yarinyar daga yaron.

A lokacin lokacin da aka tsinkaye, bayyanar mace zata iya canzawa. Misali, idan budurwa mai duhu, to a wannan lokacin, ratsi na tsaye bayyana a jiki. Wannan yana nuna cewa tana shirye don canjin. Idan kifin inuwa ce mai haske, to, a wannan lokacin ba ya canza launin ta.

Yadda za a rarrabe mace daga cockel na kifin maza? 6 Photos Menene 'yan mata da maza suke kama? Yadda za a ƙayyade ƙasa da sauri? 22350_6

A kan peculiarities na halayen mata Petishka suna kallo na gaba.

Kara karantawa