Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran

Anonim

Masana'antu na yau da kullun ba su tsaya ba har yanzu, suna yin nazarin ci gaba na kayan su na dindindin. Yanzu a kasuwar kayan gida za ku iya samun samfuran tsabtace kayan aikin tsaftace-canje: injin na inji swabs goge, tururi, model tare da sprayer.

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_2

Injin swabs goge 3 a cikin 1

Kayan aikin tattalin arziƙin na zamani shine kayan kwalliya na injiniya 3 a cikin 1, wanda aka tsara don tsabtatawa da sauri bushe. Ka'idar aiki na wannan na'urar mu'ujiza kyakkyawa ce mai sauƙi. Lokacin da ka danna kan mayuka, goge guda biyu, waɗanda suke a sasanninta, an gyara su kama datti. Lokacin da ci gaba gaba, gefen goge na gefen ya fara juyawa, cajin cikin ƙura, ulu da sauran ƙananan barbashi.

A wannan lokacin, tsakiyar roller mirgine akan axis yana tara duk ƙura da ƙura da datti kuma yana tura su zuwa ɗakin musamman.

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_3

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_4

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_5

Kusan duk samfuran suna da fasalulluka iri ɗaya:

  • Kayayyakin suna da brushes uku suna jujjuya goge tare da tsayayyen bristle, kazalika da helescopic rike, tsawon wanda yake daidaitawa dangane da girman mutum;
  • Daidaitawa da nauyi;
  • Babu buƙatar haɗi zuwa Grid Grid: Ana iya amfani da na'urar a ko'ina;
  • Rashin jakar tarin datti: An tattara shi a cikin dakin, wanda yake a bayan bangarorin Turboovenka.

Moop na inji ya dace da tsaftacewa kusan kowane bene mai rufi: linoleum, lakabi, fale-falen buraka, da sauransu. Za'a iya yin alamar samfurin daidaitawa na ƙarfe ko filastik mai dorewa.

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_6

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_7

Bita da tururi swabs

Mako-mako rigar gida na iya wuce more m da sauki tare da irin wannan mataimaki, kamar gidan tururi . Irin wannan kayan tsabtatawa na tsabtatawa yana taimakawa a adana lokaci da ƙarfi, yayin ba da mafi girman sakamako. Ka'idar aiki na na'urar ya ta'allaka ne a cikin samar da zafi mai zafi, jet wanda yake da kyau kwashe tare da nau'ikan gurbatawa. Godiya ga sakamakon yanayin zafi, tsaftacewa tare da irin wannan kayan aikin zai ceta daga turke da datti, kuma cire warin da ba dadi ba.

Daban-daban Nozzles, wanda aka haɗa a cikin mock mop, bene ne don tsabtace nau'ikan samaniyoyi: bene, kayan daki, da sauransu. Irin wannan mop. Irin wannan mop. Ana iya yin sutura ko labulen.

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_8

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_9

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_10

Domin sayan ku da gaske farin ciki, ya kamata ka zabi wani ingantaccen tsarin mock na tururi. Sabili da haka, mun shirya karamin bayani game da mop na motsi wanda ya tabbatar da kansu a kasuwar kayan gida.

  • H2O mopx5. Cikakken zaɓi ga mutanen da ba sa son ciyar da lokaci mai yawa da tsaftacewa. Unistal Unist, wanda ya dace da tsaftace kowane nau'in samaniyoyi: bene, kayan daki, fale-kwale, fale-falen gida: don tsaftace kaya, windows, bene don shafe abubuwa. Daidaitacce yana sa ya yiwu a saita tsayin da ya wajaba.

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_11

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_12

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_13

  • Kit-1006 . Wajibi ne ga waɗanda ke da ƙananan yara ko dabbobi. Mota mai ƙarfi (1500 W) Copes Copes tare da tsabtatawa rigar: yana cire gurbatarwa, lalata farfajiya, yana share fararen kaya. Bayan seconds 30, bayan sauya kan mop mod, zaka iya fara tsabtace dakin. Smallaramin nauyi (2.5 kilogiram) da doguwar igiyar (mita 5) samar da 'yancin motsi yayin tsaftacewa. Kunshe da na'urar tafi 3 nama Nozzles.

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_14

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_15

  • Tefal VP6557. Tare da kulawa mai dadi tare da madauki. Model na gargajiya daga sanannen alama sanye take da babban tafki na ruwa - 0.6 lita. Tare da na'urar tafi 2 nozzles daga microfiber. Na'urar ta shirya don yin aiki 30 seconds bayan sauyawa. Yana da layin tururi 3. Akwai katako wanda yake tara. Dogon igiyar (mita 7) da kuma nauyi mai haske (2.8 kg) sanya samfurin zai iya ɗaukar samfurin lokacin aiki.

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_16

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_17

Bambance-bambancen samfura 2 a cikin 1 tare da sprayer

Yanzu samfuran 2 a cikin 1 tare da sprayer suna samun ƙarin shahara, waɗanda suke da kyau don sauri da ingancin wanke kowane lebur. Kayan aiki ya dace da bushewar daki mai tsafta da rigar. Idan ya cancanta, yana iya sauƙaƙe zuwa tsintsiyar injin al'ada. Don yin wannan, kawai kuna buƙatar cire haɗin bututun ƙarfe daga micrroiber, wanda aka daidaita akan maganadi.

Na'urar tana da karamin nauyi, saboda haka suna da sauƙin sarrafawa yayin aiki.

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_18

Mafi mashahuri mop tare da feshi shine samfurin kamfanin Rovus. . An yi zane da kayan ingancin gaske, saboda yana da dogon rayuwa mai kyau. Manyan kayan masarufi daidai ya tattara karamin datti tare da kowane mai rufi-mai rufi da kafet tare da ɗan gajeren tari. Ana adana barbashi da aka tattara a cikin dakin hermetic, wanda yake mai sauki da kuma tsabta.

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_19

Ta hanyar haɗa microfiber bututun ƙarfe, zaku iya ci gaba da rigar tsabtatawa. Na musamman sprayer copes daidai ko da tare da tsayayya. A saman bututun ƙarfe akwai akwati don ruwa ko maganin wanka, daga abin da bayan danna lever a ƙarƙashin rike, an lalace a ƙarƙashin rike, an lalace a ƙarƙashin rike, an lalace a ƙarƙashin rike, an lalace a ƙarƙashin rike, an lalace a ƙarƙashin rike, an lalace a ƙarƙashin rike, an lalace a ƙarƙashin rike, an lalace a ƙarƙashin rike, an lalace a ƙarƙashin rike, an lalace a ƙarƙashin rike, an lalace a ƙarƙashin rike. Yanzu ba kwa buƙatar tanƙwara koyaushe don kurkura rag. Hannun wannan samfurin za'a iya karkatar da digiri 180, wanda ya sa ya sauƙaƙa wanke bene a gindin kayan daki.

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_20

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_21

Analogue na samfurin daga Rovus wani yanki ne mai launin fata Mai spinay . Na'urar tana da wannan ka'idar aiki kamar sauran samfuran tare da mai siyarwa. Babban taro mai inganci yana aiki azaman garanti na ƙimar kayan aiki. An cire microfiber na microfiber kuma an saka shi a kan tsintsiya saboda maganayen da ke cikin bangarorin biyu. Kuma godiya ga ƙarancin nauyi (1 kg), ana iya sarrafa motsi ta hannu ɗaya. Tank da ruwa da sprayer is located a saman bututun ƙarfe. Na'urar daidai take da tsabtace kayan masarufi na waje: parquet, linoleum, fale-falen fata. Bai dace da kafet ba.

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_22

Mopper Brashes: Shafukan injiniya da ke da tsaftacewa na ƙasa, brooms 3 a cikin 1, Steam da Sauran samfuran 21871_23

Kara karantawa