Yadda za a nisantar da thermos murfi? Rashin rufe murfin tare da maballin kuma tare da bawul mataki-mataki, yiwu da kawar da su

Anonim

Mafi yawan termes na zamani suna sanye da kayan kwalliya na musamman wanda maballin yake. An tsara shi don zuba ruwa. Ka'idar aiki mai sauki ce mai sauƙi: an matsa maɓallin yana ba da ɗan ƙaramin rami don fitar da ruwa, kuma idan an sake rufe shi, to, za a sake katange shi. Saboda amfani da yawa, maɓallin na iya fashewa. Amma bai kamata kyawawa ba, tunda wannan inji za'a iya gyara da kansa.

Yadda za a nisantar da thermos murfi? Rashin rufe murfin tare da maballin kuma tare da bawul mataki-mataki, yiwu da kawar da su 21700_2

Yadda za a nisantar da thermos murfi? Rashin rufe murfin tare da maballin kuma tare da bawul mataki-mataki, yiwu da kawar da su 21700_3

Mataki na mataki-mataki

Zaɓin mafi sauki shine bincika Corks na ƙirar gargajiya tare da tsabtace sassa. Tsari ya ƙunshi matakai da yawa.

  1. A cikin shugabanci mai taken, dole ne ka kula da zobe matsin lamba. Zai fi kyau a yi ba tare da kayan aikin bututun ba, amma dole ne ku yi wasu ƙoƙari. Idan ka watsar da farko lokacin da bai yi aiki ba, zaka iya haƙa toshe don 5-10 minti a cikin ruwan zafi.

  2. A lokacin da don inganta abu bayan komai, yana yiwuwa a sami bawulen daga gidaje. Don ci gaba da gyara, kuna buƙatar tura tsarin bawul.

  3. Don isa zuwa bazara, kuna buƙatar tura takalmin bawul. Anan kuna buƙatar nuna babban taka tsantsan, saboda akwai haɗarin lalata zobe.

Idan ka yi la'akari da cikakken cikakkun bayanai bayan disasssembly, zai iya karya ko bazara, ko zobe. Ana iya maye gurbinsu da sababbi (karba daga wasu irin hanyoyin ko da aka saya a cikin shagon kasuwanci).

Yanzu ya isa ya tsaftace kowane abu, kuma tattara filogi a cikin sahun.

Yadda za a nisantar da thermos murfi? Rashin rufe murfin tare da maballin kuma tare da bawul mataki-mataki, yiwu da kawar da su 21700_4

Yadda za a nisantar da thermos murfi? Rashin rufe murfin tare da maballin kuma tare da bawul mataki-mataki, yiwu da kawar da su 21700_5

Yadda za a nisantar da thermos murfi? Rashin rufe murfin tare da maballin kuma tare da bawul mataki-mataki, yiwu da kawar da su 21700_6

Matsaloli yiwu

Wasu matsaloli na iya tasowa tare da ƙarin matakan ci gaba. Don haka, idan akwai makullin guda biyu a murfin, to, murfin ya ɗauki wani abu mai laushi da kaifi, alal misali, wuƙa. A cikin irin wannan na'ura, a matsayin mai mulkin, akwai ɓoye na ɓoye wanda zai lalace sosai.

Don guje wa matsaloli yayin aiwatar da tsaftacewa bayan tsaftacewa, zaku iya ɗaukar hoto na farko na maɓallin maɓallin. Bayan dakatar da cikakkun bayanai kuma ana buƙatar tsabtace. Idan an karye, to, ana bada shawarar maye gurbinsu.

Yadda za a nisantar da thermos murfi? Rashin rufe murfin tare da maballin kuma tare da bawul mataki-mataki, yiwu da kawar da su 21700_7

Yadda za a nisantar da thermos murfi? Rashin rufe murfin tare da maballin kuma tare da bawul mataki-mataki, yiwu da kawar da su 21700_8

Shawara mai amfani

Yayin aiwatar da gyara, yakamata a yi taka tsantsan don hakan kamar yadda kar a lalata kayan. Domin gyara ya yi nasara, kuma ƙafafun sun fara aiki a matsayin sabon, ya zama dole a bi wasu shawarwari.

  1. Domin faski mai maye da wuri-wuri, ana bada shawara. Dukkan sassan don jiƙa a cikin ruwan zafi tare da ƙari na soda na abinci.
  2. Kafin tattara murfin baya, Yana da mahimmanci a goge duk cikakkun bayanai tare da tawul takarda, ko yadda za a bushe . Tunda lokacin bazara shine ƙarfe, yana iya zama batun lalata. Daga wannan maɓallin zaiyi aiki ne kawai.
  3. Don sauƙaƙa ya tuna da wurin da cikakkun bayanai, Kuna iya ɗaukar hoto da duk tsarin.
  4. Hakanan ana ba da shawarar don tsara cikakkun bayanai na lambobin kuma bazu su a takarda tare da sunan da ya dace. . Wajibi ne a sa a tsari na zamani, saboda haka yana yiwuwa a tattara a cikin juyin juya baya.
  5. Idan a murfin da sakaci ya juya don lalata latches na ɓoye, to, wannan murfi na iya zama glued. Kadai kawai - daga danshi na yau da kullun ƙirar ba zai zama abin dogara ba.

Yadda za a nisantar da thermos murfi? Rashin rufe murfin tare da maballin kuma tare da bawul mataki-mataki, yiwu da kawar da su 21700_9

Yadda za a nisantar da thermos murfi? Rashin rufe murfin tare da maballin kuma tare da bawul mataki-mataki, yiwu da kawar da su 21700_10

Idan ka bi shawarwarin, zaka iya watsa shi da kansa da kanka, sannan ka tattara filayen kowane zanen. Babban abu shine a share duk sassan da ke samarwa, kuma idan ya cancanta, maye gurbinsu da sababbi. Idan akwai wani lahani na katako a kan cunkoson ababen hawa, alal misali, babban fasa, a wannan yanayin ya kamata ka yi tunani game da siyan sabon bututun mai iya zama kada ya zama mai cikakken hankali. Kuma don abin toshe kwalaba kamar yadda ya yiwu, yana da mahimmanci a tsabtace thermos sosai kuma bushe sosai bayan kowane amfani.

Bugu ganin bidiyon tare da tukwici kan yadda za a watsa da gyara murfin thermos.

Kara karantawa