Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure?

Anonim

Yawancin masifa suna jayayya cewa dragon da akuya (tunkiya) ba za su iya kiyaye dangantakar ba. Koyaya, babu wanda ya soke gaskiyar cewa damar nasara har yanzu suna can. Babu makiyan akuya ko Jagora suna so su fahimci ma'anar wani ra'ayi a matsayin madadin, kuma sau da yawa akwai jayayya a kan wannan.

Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure? 20144_2

Gwadawa

A aku (tumaki) don yanayin su yana da matukar damuwa, sau da yawa yana kallon duniya ta hanyar ruwan hoda. Dragon baya qarya kuma mai aminci ne, amma yana iya sauƙaƙe laifi ya yi wa kansa rai, ba tare da lura da kansa ba.

Mutanen da aka haifa a cikin shekarar dragon, mai aminci da gaskiya kuma suna da kuskure ga kowa, amma sun sake zuwa da kyau, sun san yadda ake yin wasa da kyau, sun san yadda ake yin wasa da su sosai, sun san yadda ake yin wasa da su idan aka umurce su. Suna jin daɗi su gaza, sun san yadda za su yi tunani mai ma'ana, ƙaunar koyon koyan sabon.

Mazaje masu ba da izini sosai. Kullum suna da abokai da yawa godiya ga cibiyoyin da kuzari. A mafi yawan lokuta, abubuwan hutu sun bambanta da babban irin aiki. Sun san yadda ake kafa kwallaye kuma cimma su, cimma kyakkyawan sakamako a cikin komai.

Shugabannin shugaban ya bayyana kansu a cikin wani dragon mutum a farkon zamanin, kuma ya zama babbar magana, kuma ya iya jagoranci mutane, tabbatar da jagoranci tattaunawar. An haifi mutane a wannan shekara, mai sa'a sosai, kuma sau da yawa suna zuwa nasara da sauri fiye da masu firgita su waɗanda suke aiki ba tare da halaka ba. Abokan aiki na iya ƙi su saboda al'adun al'ada koyaushe suna faɗi gaskiya a fuska.

Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure? 20144_3

Mutane-awaki (tumaki) sun fi so sosai, maimakon dodanni, suna da kyakkyawan fata daga gare su, amma ikon kashe kuɗi don ciyar da mafi kyawun abin da za a so. Awaki sau da yawa suna yin saurin sauri, sayayya marasa amfani har sai kuɗin ya kasance ko kaɗan. Suna da kyakkyawan fantasy da kuma ikon yin tunani. Waɗannan suna da kirki da kuma kyawawan mutane waɗanda koyaushe ke haifar da farin ciki tsakanin wasu.

Mutumin da aka haifa a shekarar da akuya, lalle ne ya haifar da juyayi, amma, gafara da yawa cewa an saba da shi ga rayuwa. Tumaki mutane suna da iko mai ban mamaki - suna da kyau neman taimako. Haka kuma, Goze ba zai taba gaya wa umarnin kai tsaye ba cewa tana buƙatar goyan baya. Dangane da halayya, wasu kansu sun fahimci cewa mutum yana buƙatar taimako, kuma tare da farin ciki ya cika hannunsa.

Idan ka kwatanta akuya (tunkiya) da dragon, to da wuya da wuya ya zama jagora 2. duk mutanen suna da matukar muhimmanci, duk da haka, suna bukatar kulawa ta yau da kullun, duk da haka, suna buƙatar kulawa ta yau da kullun, duk da haka, suna buƙatar kulawa ta yau da kullun. kansu.

Mummunan hali na hali shine cewa awaki ba sa son aiki, amma kashe kudi sukan samu sauki. Da kyar suna tunanin gobe.

Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure? 20144_4

Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure? 20144_5

Yarda da soyayya

Dangantaka tsakanin dragon da akuya tana da ƙarfi sosai, galibi suna yin rantsuwa, amma da sauri gyara. Halayen abokan hulɗa sun dace da juna kamar wuyar warwarewa. Ba za su taba barin tafiye-tafiyen yawon shakatawa ba, matsanancin nishaɗi ko kawai hutun iyali.

A cikin dangantaka, dragon koyaushe yana haifar, nuna ikonsa koyaushe kuma ta amfani da halayen abokin tarayya. Saboda haka, yayin farkon maƙasudin, dangantakar akuya ta fahimci cewa ba za su sha wahala adireshinsu ba. In ba haka ba, Dragon koyaushe zai mamaye, magana game da kowane takaddama game da sauti, wani lokacin ma da zabar maganganu. Irin waɗannan ayyukan suna rauni sosai.

Don dangantakar ba ta rushe, dragon dole ne ya koyi sarrafa ayyukansa, kuma akuya shi ne dakatar da yi laifi ba tare da dalili ba.

Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure? 20144_6

Karfin aure

Rikicin da ake rikici da matasa ana canzawa zuwa dangi. Idan bukatun abokan tarayya sune iri ɗaya, ra'ayoyin mijinta da matansu sau da yawa suna rarrabewa, wanda shine sanadin nadama. Dangantaka da cewa mai ƙauna mai ƙarfi ga juna. A rayuwar iyali da mutum, kuma wata mace dole ne ta sami wasu sha'awa don janye hankali kuma kada ku dame juna.

Macijin ya bayyana kanta sosai sosai a matsayin miji mai kula, kusan baya zaune ba tare da harka ba. Yana da mahimmanci cewa matar ba ta fitar da shi cikin kowane tsari da yanayi.

Ma'aurata koyaushe suna da batutuwa don tattaunawa, koyaushe suna da wani abu don tattaunawa, abin da za a yi dariya da maraice lokacin bazara.

Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure? 20144_7

A cikin shekarun, dragon na ƙoƙarin sarrafa motsin zuciyar su da kuma jinkirta halayensa mai sauri, kuma idan akasin su ya fahimci matattararsu na farko don sulhu. A tsawon lokaci, ma'aurata suna ƙoƙarin guje wa har ma da ƙananan rikice-rikice.

abokantaka

Idan dragon da goat suna gina dangi wani lokacin yana da wahala, to, tare da abubuwan abota suna da kyau - suna iya zama mafi kyawun abokai. Wadannan mutane suna iya tallafawa juna da gaske, suna ba da shawarwari masu amfani, taimakawa cikin komai. Idan abokantaka tsakanin su ta samo asali ne daga yara, to tabbas zai ci gaba har abada.

Ko da dragon da akuya wakilai ne na benaye daban-daban, abokantaka tsakanin su ba za ta taba zama wani abu ba, saboda ba sa bukatar sa. Dangantakar abokantaka tana shirya abokan tarayya duka.

Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure? 20144_8

Aiki

Dragon da tumaki na iya aiki da aiki a cikin biyu. Koyaya, idan suna kan mataki guda na tsani na aiki, kuna buƙatar yin macijin don jin jagoranci. Irin wannan rukunin na iya aiki cikin nasara, musamman idan muna magana ne game da sana'a, inda kuke buƙatar yin tunanin rashin kulawa, alal misali, a talla.

Wani mutum-akuya tunda haihuwa yana da babban tasiri kuma yana buƙatar jagora wanda zai taimaka wajen bayyana duk dabarun kirkirar.

Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure? 20144_9

Da dragon she boat

Unionungiyar, lokacin da mutum ke da macijin, da yarinyar - ana ɗaukar akuya (tunkiya) mafi yawan Tandem. Wannan shine madaidaicin tururi mai kyau. A shugaban gidan akwai wani mutum, kuma matar ta yi aikin uwargidan da ke gida, ta daukaka yaron. Dukkan ayyuka na dragon suna ɗaukar kansu, gami da samun kuɗi. Mafi sau da yawa, tare da wannan hadin gwiwar, matar ba ta yin aiki, babban aikinta shine a adana zuciyar gida.

Irin wannan jeri na wakilin mace zai kasance a hannunmu kawai, saboda ba ya son yin aiki, amma dukkan gidajen suna yi a gidan da cikakke.

Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure? 20144_10

Kuma bari wannan mata da wuya, lokacin da yake aiki , idan ya cancanta, koyaushe zai iya ba da kyakkyawan amfani ga mutumin mutum. Dragon baya rufe shirin sa daga akuya, kullun ya ba da shawarar matarsa. Mata da kanta yana nuna sha'awa a cikin matsalolin abokin aikinsa kuma baya watsi da shi, ko da mafi wuya yanayi.

Lokacin ƙirƙirar kasuwancin iyali, akuya (awaki) galibi yana nuna al'amuran ƙungiyoyi. Da Yayin da mutum ya tsaya a kan lamarin, macen ta shirya don yin aiki a matsayin mataimakinsu, masu sasanta, mai yi.

Dragons suna hanyar dabi'unsu - mutane masu aiki, da kuma hanyoyin kowace rana na ayyukan yau da kullun na iya ɗaure abokan aiki da sauri. Saboda haka masanan ana bada shawarar lokaci-lokaci don shirya hutu da tafiya, ko zaɓi wani nishaɗin da zai ɗanɗana gidan duka.

Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure? 20144_11

Ya boat tana da dragon

Idan an haifi mutum a shekarar da akuya, zai kasance mai sha'awar adana iyali musamman. Ma'aurata za ta iya zama masu santsi mai tsabta koyaushe, kuma yi jayayya don mayar da martani. Koyaya, dragon zai buƙaci bayyana cewa dangi ya kamata daidai ne, saboda ana amfani da ita don jin kanta koyaushe da ko'ina.

Ga dukkan abokan hulɗa ya kamata su fayyace kansu cewa rikici ba shine mafita ga matsalar ba, kuma la'anar kawai za su iya kiyaye dangi. Lokaci-lokaci, za a shirya "days" lokacin da ma'aurata za su huta daga juna. Uwargida na iya zuwa karshen mako ga iyaye, kuma mutumin shine a kwana tare da abokai akan kamun kifi.

Mutumin da ba zai yiwu ba zai zama abin ƙyama a kan trifles, zai jure duk zagi, kuma lokacin da haƙuri zai fashe - kawai in buɗe kuma ku bar. Ka tuna: Duk wani rikici za'a iya warware shi ta hanyar lumana.

Ka'idar da dragon da awaki (hotuna 12): Ta yaya waɗannan maza da mata suke yin kansu cikin ƙauna kuma suna farin ciki da aure? 20144_12

A karɓawar dragon tare da wasu alamu, duba mai zuwa bidiyo mai zuwa.

Kara karantawa