Capricorn Monkey :: Halayen wata mace da aka haifa shekara guda na biri, menene yarinya ce mai ɗaukar hoto a kan ƙorar

Anonim

Mace Cillrorn, an haife shekara ɗaya na biri, yana da hadaddun halayyar da rikice-rikice. A cikin wannan mutumin, cikakken halayen suna fuskantar: alhakin da ba a iya jurewa da rashin kulawa ba, aiki tuƙuru da lalacewa, sha'awar aminci ta dangi da kuma hali ga taska. Idan mai ɗaukar wuta zai iya "tsare-tsaren" hali mai haske kuma ya aika duk damar da ta dace, zai iya ƙirƙirar dangi mai ƙarfi da tsayi don hawa tsani.

Hali

Na sama da jinkirin capricorn da fitina, girma akan Lianam biri - da wuya a haɗu da juna ta tandem. Dangane da Horoscope, an rarrabe mata mai ƙarfi ta hanyar aminci, da kamewa da hankali. Wannan babban alama ce mai mahimmanci, sabon salo ga sababbin abubuwan maye da kuma abubuwan sha'awa, frivolousness, ayyukan rash. Kafin yin mataki na gaba, tilasta shi zai lissafa duk motsawa a gaba.

Yarinyar da ke cikin wannan tauraro, aiki tuƙuru da himma. Aya, Dawakan duniya, da na ruhaniya suna da muhimmanci. An bambanta masu kisan gilla ta hanyar nuna girman kai da girman kai, saboda abin da sukan baka boye ainihin motsin rai ga maski. Koyaya, biri tana ƙara da laushi, ƙauna, hali don sadarwa da nishaɗi.

Capricorn Monkey :: Halayen wata mace da aka haifa shekara guda na biri, menene yarinya ce mai ɗaukar hoto a kan ƙorar 19697_2

Tandem biri mai ɗaukar-capricorn hada jituwa. Mace na wannan Alliance ta kirkiro hankali da tunani mai kyau, saboda yana da sauki a gare ta ta nemi hanya ko da daga mafi wuya yanayi. Koyaushe tana cike da sabbin dabaru da tsare-tsaren. Koyaya, saboda matsaloli ko matsaloli na muhimmanci, mace na iya fada cikin almubazzaranci da jihar mai banbanci.

Yarinya-capricorn, an haife shekara ɗaya na biri, ɗayan 'yan matan amintattu. Ba za ta bayyana wasu asirin mutane ba ko tattaunawa da su a bayansu.

Monkey biri zai iya samun damar ci gaba cikin yanayi mai wahala, bayar da shawara mai kyau ko bayar da cikakken taimako.

Capricorn Monkey :: Halayen wata mace da aka haifa shekara guda na biri, menene yarinya ce mai ɗaukar hoto a kan ƙorar 19697_3

Rabi

Capricorn nasa ne ga abubuwan duniya. Tana ba da aiki da taka tsantsan. Matar alamar ta duniya ba ta son yin hankali ga mutuminsa. Koyaya, duk da wannan, yana da hali don sarrafa.

Mata na Duniya sun daure makamancinsu kuma akai-akai kan cimma burin. Ta hanyar yanayinsu, masu ra'ayin mazan jiya, a hankali a hankali suna fahimtar da juna, cikin caca. Irin waɗannan mutane sun fi son rayuwa "zauna" salon rayuwa. Ba sa son tafiya. Hatta bankin na iya zama babbar matsala a gare su.

Capricorn biri, na ga kashi na kasa, da farko yana iya zama kamar sanyi da tausayawa. Amma a zahiri ba haka bane. A karkashin mask m masker wani mutum mai zurfi, wanda ya rayu da rayuwa mai ban sha'awa, yana da bukatu da yawa.

Capricorn Monkey :: Halayen wata mace da aka haifa shekara guda na biri, menene yarinya ce mai ɗaukar hoto a kan ƙorar 19697_4

Son dangantaka da dangi

Lady Monkey-Capricorn yana da hankali, kyakkyawa da aiki. Haɗin waɗannan halaye, kamar yadda magnet, yana jan hankalin halayen mace na kishiyar mata. A wani matashi, sau da yawa yarinyar tana magana da dangantaka, saboda wanda ya karkata zuwa ga abokan tarayya kuma galibi ya canza su. Kasancewa cikin binciken ku, biri biri na iya saduwa da maza da yawa a lokaci guda. Ya dace a lura da wannan mutanen da ke hulɗa da ita, tana neman ci gaba da abokantaka. Kuma sau da yawa ya zama.

Tare da shekaru, yarinyar biri biri ta zama mafi m, ya fara nuna babban buƙatu don nan gaba.

Saboda yawan shan wahala, uwargidan tana da takaici ga mutane, kamar yadda ba su baratar da tsammaninta ba.

Capricorn Monkey :: Halayen wata mace da aka haifa shekara guda na biri, menene yarinya ce mai ɗaukar hoto a kan ƙorar 19697_5

Monkey-capricorn yana so ya sami amintacciyar iyali mai ƙarfi da ƙarfi. A cikin shekarun, ta fara godiya da dangantakar ƙauna. A gare ta, fahimtar juna da kuma yadda ake ji suna da mahimmanci. Yin aure, mace tana ƙoƙarin ɗaukar matsayin jagora cikin aure. Ta nemi ya mamaye, yanke shawara da yanke hukunci a kansu. Duk wani ƙoƙarin wani mutum ya zama shugaban gidan za a dakatar da shi don dakatar.

Saboda sha'awar zama jagora cikin dangantakar dangi, bikin capricorn monkey mata sau da yawa ƙare da rushewa. Saboda haka wannan bai faru ba, uwargidan ya kamata ya kasance da hankali cikin aure kuma ya yi ƙoƙarin zama mai laushi da duhu. Idan mace ta koyi saurare da jin abokin tarayya, za ta iya ƙirƙirar cikakken ƙungiyar kuma ta yi farin ciki a rayuwar iyali.

Capricorn Monkey :: Halayen wata mace da aka haifa shekara guda na biri, menene yarinya ce mai ɗaukar hoto a kan ƙorar 19697_6

Aiki da Kudi

Lady Monkey-Capricorn shine mai aiki wanda ci gaba a aikin ya fi rayuwar iyali. Yin aiki tuƙuru da alhakin, yana iya yin nasara a kowane yanki. Godiya ga himma, mace na iya aiki na dogon lokaci, mataki-mataki don cimma burinsa. Kowane minti na capricorn biri an tsara shi gaba. Shirye shirye-shirye na tsare-tsaren yana ba ta lokaci don tafiya ko'ina kuma ko'ina: Don yin aiki tare, ku yi aiki tare da dangi, ku sami lokaci don kanku.

Capricorn Monkey :: Halayen wata mace da aka haifa shekara guda na biri, menene yarinya ce mai ɗaukar hoto a kan ƙorar 19697_7

Monkey-capricorn hali ne mai aiki tuƙuru. Sau da yawa a rayuwa, ta nemi duk abin da kanta, saboda abin da farashin ya san kuɗin kuma baya lalata su. Ko da matar ba ta cimma babban aiki ba, ba zata kasance ba tare da kudi ba.

Saboda sha'awar da fadin hankali na hankali, zai iya yin nasara a kowane aiki: yana iya zama ayyukan siyasa, ayyuka daban-daban na aiki ko kuma aikin yau da kullun.

Idan uwargidan ta sanya abubuwan da suka dace kuma suka bi babban burin, zai iya yin saurin girma daga ma'aikaci mai sauki zuwa kai.

Capricorn Monkey :: Halayen wata mace da aka haifa shekara guda na biri, menene yarinya ce mai ɗaukar hoto a kan ƙorar 19697_8

Abokan aiki masu dacewa

Capricorn-biri budurwa - wani mutum mai wahala da karfi. Wakilan wannan hadin gwiwar tsakanin dangi da kuma aiki mafi yawa zabi zabi na biyu. Dangane da halaye, sun fi yiwuwa don samun kuɗi fiye da gina kyakkyawar dangantaka. Koyaya, gano abubuwan da yake da kyau, wadannan matan sun zama ba kyakkyawan kirki ba, har ma da abokai masu aminci da mazajensu.

Zuwa Zabi na abokin tarayya, mace yakamata mace ta dauki nauyi a gaba saboda ba ta yanke ƙauna. Don ƙara yawan damar ƙirƙirar ƙungiyar kirki, ya kamata ka saurari shawarar taurari.

A cewar wani ƙorarcope, wani bera-bera yana da dacewa mafi kyau tare da alamun zisidac mai zuwa:

  • Taurus;
  • Virgo;
  • Kunama;
  • Kifi.

Capricorn Monkey :: Halayen wata mace da aka haifa shekara guda na biri, menene yarinya ce mai ɗaukar hoto a kan ƙorar 19697_9

Wadannan alamun suna iya jin kuma suna fahimtar juna da rabin-clow. Yawancin lokaci suna da bukatun iri ɗaya, godiya ga waɗanda suka cimma burinsu tare. Wadannan halaye suna da mahimmanci a dangantakar abokantaka da aure.

Monkey na Cillricorn yana da rashin jituwa mara kyau tare da Mashchelor da LV. Waɗannan alamun ba su dace da juna ba. Suna da ra'ayoyi daban-daban a rayuwa cewa a nan gaba da rashin fahimta, bata da rikice-rikice. Don ci gaba da aure, mace ce ta ƙi sosai, ta miƙa bukatunsa saboda iyali.

A wannan shekara, haihuwar biri ya fi dacewa da bera da biri. Zasu iya zama abokai na kwarai, dangin dangi masu aminci ko abokan kasuwanci. A cikin irin} ari, fahimtar juna da girmama juna za su yi sarauta.

Hakanan, lady capricorn, aka haife shi a shekarar biri, yana da dacewa da kyau tare da akuya, biji da dragon.

Capricorn Monkey :: Halayen wata mace da aka haifa shekara guda na biri, menene yarinya ce mai ɗaukar hoto a kan ƙorar 19697_10

Capricorn Monkey :: Halayen wata mace da aka haifa shekara guda na biri, menene yarinya ce mai ɗaukar hoto a kan ƙorar 19697_11

Dangantakar da ba ta dace ba tare da kare, doki da maciji. Wakilan wadannan alamun zodiac za su kasance da rashin amana da rashin fahimta don danganta da sauƙin da kulawa da biri, wanda ya sa rikice-rikice da yawa a Rasha. Saboda karancin rikicewar, uwargidan ba kawai sa zama da wahala mu rayu a ƙarƙashin rufin ɗaya tare da kare, doki ko maciji, amma kuma don sadarwa.

Monkey na capricorn na iya yin jayayya sau da yawa tare da wasu abokan hulɗa cikakke. Wannan mai yiwuwa ne idan mutane suyi fafatawa, tabbatar da wanda yake mai shi a gidan. Idan mace ba ta koyi don ba da abokin tarayya, za ta iya rasa shi har abada. Saboda haka, a rayuwar iyali, biri biri ya kamata koya ji zaɓaɓɓen da aka zaɓa, kuma kada ku yi ƙoƙarin sarrafa su. A wannan yanayin, da damar haɗin gwiwa da farin ciki rayuwa suna da girma.

Moreari game da matar capricorn da za ku koya daga bidiyon mai zuwa.

Kara karantawa