Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida?

Anonim

Ga ƙafafunku, ba mata kaɗai ba, har ma da maza, domin kowa yana so ya yi kyau da kyan gani. Pedicure ba wannan tsari bane mai wuya, don haka za'a iya yi a gida. Gaskiya ne, kafin wannan ya zama dole a nazarin duk abubuwan da aka tsara da kuma ƙwararrun ƙimar.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_2

Kayan da ake buƙata da kayan aiki

Kusan kowane aiki ya fara da zabi na kayan aikin. Domin yin pedan a gida, Wajibi ne a sayi wasu na'urori masu mahimmanci na musamman da kudade a gaba.

  • Polishing sawmill. Zai fi kyau a ɗauki gilashi nan da nan. A wannan yanayin, ba a goge da sauri sosai, kuma ba zai iya lalata ƙusoshin ba.
  • Pemza, wanda zai taimaka a kawar da wuta a kan kafafu. Koyaya, don taimaka mata za ku iya sayan goge don kafafu. Zai taimaka wajen samun iyakar tasirin.
  • Sassan daban-daban sun dace da wanka. Misali, zaka iya amfani da MINT mai mahimmanci mai, gishiri. Wani talakawa soda ya dace, kuma decoction na magunguna za a iya amfani da su don shakatawa da kuma rage fata.
  • Cutarwa tura wand. Zai fi kyau amfani da katako.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_3

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_4

  • Man kayan lambu ko kirim na tausa. Kuna iya amfani da man zaitun.
  • Wata hanyar da za ta taimaka ga kashi na ƙusa. Kuna buƙatar siyan samfurin ba tare da acetone ba.
  • Ƙusa na ƙusa. Kuna iya zaɓar kowa.
  • Adiko na goge baki don raba yatsunsu, ko kuma m sassa masu mulki.
  • Almakashi da shebur don maricure.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_5

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_6

Ka'idodi na asali

Sau da yawa ana ɗaukar kuɗi da yawa a cikin salon salon. Saboda haka, da yawa suna so su ceci lokaci da kuɗi kuma yin tasiri a gida. Kuna iya ma'amala da wannan hanya har ma yayin da kuke kallon canja wuri ko fim ɗinku.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_7

Gaskiya ne, daidai jerin duk matakan suna da matukar muhimmanci a nan.

  • Kuna iya fara ɗaukar hoto kawai bayan wanka. Da farko, ana cire ragowar tsohuwar varna daga kusoshi, to an yayyafa kafafu. Kuma kawai bayan haka zaku iya ci gaba zuwa tsarin kulawa.
  • Ruwa a cikin wanka dole ne ya yi zafi sosai, in ba haka ba kula da kafafu zai zama kawai cikin hanya mai raɗaɗi, sakamakon abin da fata za a iya bushe a wurare.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_8

  • Dole ne a cire fata madauwari kawai ta hanyar na'urori na musamman. Suna matukar bukatar aiwatar da su. In ba haka ba, zaku iya amfani da kowane kamuwa da cuta. Bai kamata ku yi amfani da reza ko almakashi ba don kulawa da kafafu, saboda yana iya haifar da yanka.
  • Ya kamata a kula ta musamman ga kaciyar ƙusoshin. Wajibi ne a yi shi daidai, ba tare da yankan su a ƙarƙashin tushen ba. An yi shi ne domin kusoshi ba sa fara girma.
  • Yanke cutarwa kawai yana buƙatar na'urar ta musamman. Idan ba a yi wannan ba, fatar za ta lalace, kuma rauni rauni na iya bayyana akan yatsa.
  • Don lacquered sosai da kyau, ƙusoshi ya kamata ya zama mai tsabta da bushe.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_9

Mataki na shirya

Isa kansa ne tsari na barin ba kawai a bayan kusoshi ba, har ma don fatar zuciya duka.

Wajibi ne a kula da kafafunku akai-akai, kuma ba kawai a kan uba na kwanakin rani. A wannan yanayin, zai yuwu a guji matsaloli kamar natoptetsh ko masara.

Bugu da kari, ta hanyar haifar da hakan, zaku iya guje wa haɗarin naman gwari. Wannan mafi yawan "kulawa ta dace" hakika mai sauqi ne.

Duk yana farawa da horo mai sauƙi. Idan a kan kusoshi ya kasance wani lacquer, gel na launin fata ko wani abin rufi, ya kamata a cire shi. Ana cire ragowar tsohon varnish, zaku iya ci gaba zuwa matakan ruwa. Don yin wannan, ɗauki kwano mai zurfi ko kawai pelvis na talakawa kuma ci ruwa a can. Bai kamata ya yi zafi sosai ba wanda mutum ya ji daɗin kwanciyar hankali.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_10

Kuna iya ƙara hanyoyi daban-daban ga ruwa. Mafi mashahuri ƙara shi ne gishiri. Koyaya, ana iya yin wanka masu kyau. Don yin wannan, ƙara mai mai mahimmanci tare da abubuwan da suka dace.

Hakanan zaka iya yin amfani da ciyawa mai amfani. A saboda wannan kawai kuna buƙatar ƙara kowane tsire-tsire masu amfani zuwa ruwan zafi. Misali, ya isa ya ƙara ma'aunin Mint don shakatawa na.

Amma yana ɗaukar Chamomile ko Rosemary don kawar da ciwo.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_11

Bayanin aiwatar da matakin mataki

Bayan haka, ya zama dole a sannu a hankali yin sauran hanyoyin kulawa da ƙwararrun.

Fiye da fata na coil

Bayan ƙarshen hanyoyin ruwa, zaku iya ci gaba da cire fata mai amfani da flabber. Idan babu matsaloli da yawa, to, zaku iya yi da goge ɗaya. Ana iya siyarwa a cikin shagon, kuma yana aiki a gida.

Misali, kwai kwai yana aiki da kyau. Ana iya shirya shi daga bawo da yawa, gwaiduwa, har ma da nau'i-nau'i na droplets na m mai mahimmanci mai. Hakanan a gida na iya yin daskararren 'ya'yan itace. Don yin wannan, ya zama dole a haɗu da apple apple cikin Kashitz, lemun tsami, da innabi da gishiri. Ana ɗaukar komai daidai gwargwado.

Koyaya, irin wannan tsabtatawa za su dace da 'yan - waɗanda ke da ƙafafun ƙafafun da ke da taushi da taushi. Don ƙarin fata mai wuya, zaku iya amfani da pelemu. Tare da ƙungiyoyi masu kyau, yana buƙatar cire fatar fata mai laushi mai laushi.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_12

Cire cutarwa da kuma bayar da ƙusoshin ƙusa

Bayan ƙafafun kafa don kulawar ƙafafun an gama, zaku iya ɗaukar abinci. Ana iya cire shi ta hanyoyi biyu: tare da taimakon matsefers, kazalika tare da sandar orange orange. Koyaya, yawancin kwastomomi masana kwaskwarima suna ba da shawarar zabar zaɓi na biyu. Tare da cutarwa ya zama dole don aiki da sauri har sai kafafu sanyaya bayan wanka.

Kada ku kasance da hannu - ya isa ya cire ƙarin ɓangaren.

Bayan haka kuna buƙatar yin kusoshi. Suna buƙatar bayar da fom don babu rashin daidaituwa. Don yin wannan, zaku iya amfani da daskararren ƙwayar gani. Siffar na iya zama swemirchular, murabba'i.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_13

Manne

Wannan matakin yana da matukar muhimmanci, saboda idan bakayi amfani da kirim ba, jin bushewa ba da daɗewa ba zai bayyana, kuma fatar ta dawo. Wannan wannan baya faruwa, ya zama dole a yi amfani da cream daban-mournizing daban-daban, gels, kazalika da mai daban daban.

Domin kada ku ciyar da ƙarin kuɗi, zaku iya yin abin rufe fuska don kafafun gidan ta amfani da magunguna. Misali, Mix man zaitun tare da kirim mai tsami a cikin adadin 1 zuwa 4 kuma shafa akan kafafu. Hakanan zaka iya yin suturar zuma.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_14

Aikace-aikace na varnish

Idan mutum ya yanke shawarar yin pedan a gida tare da nasa hannun, to kuna buƙatar samun wasu na'urori don wannan. Da farko kuna buƙatar amfani da yatsan yatsa don ƙarin aikace-aikace mafi dacewa na varnish.

Kafin hakan, kuna buƙatar shirya kusoshi, wato, don cire ƙimar wakizan wakili kuma, idan ya cancanta, ya cancanta, ƙara goge ɓangaren ƙusa. Bayan haka, dole ne a yi shi da fari. Saboda haka varnish zai ci gaba da kasancewa a kan kusoshi ya fi tsayi. Lokacin da aka yi amfani da shi zuwa Midigold na ƙarshe, dole ne ku bushe ta bushe. Ana iya yin shi a hanyar da ta saba, kuma zaka iya amfani da injin musamman don bushewa.

Kafin amfani da lacquer, kuna buƙatar shirya wani wand na bakin ciki tare da auduga a kan tip, moistened a cikin acetone. Wannan ya zama dole domin cire ko da mafi yawan kurakurai.

Bayan haka, kuna buƙatar gyara varnish. Zaɓin zaɓi - sarrafa ƙusa ta hanyar share. Ana iya amfani da irin wannan kayan haɗin a cikin yadudduka da yawa, sai da daɗewa babu akwati.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_15

Kula da kai bayan hanya

Bayan wannan hanya, kuna buƙatar amfani da wani yanki na moisturized cream a kan fata da kuma sa safa. Hakanan, wajibi ne a yi shi kafin lokacin kwanciya. Don haka fatar zata iya zama mai ladabi da taushi har tsawon lokaci.

Daban-daban iri na pedicure

Baya ga Pedic na gargajiya saba, akwai wasu nau'ikan shahararrun wannan hanyar.

Tare da gel varnish

Wannan hanyar ta banbanta da ɗaukar hoto a cikin cewa ya zama dole a yi amfani da fitilar UV. Daga iyawarsa zai zama gaba ɗaya dogaro, da yawa zasu iya riƙe shafi. Zai fi kyau a yi amfani da fitila tare da ikon watts 36.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_16

Kayan aiki

Da yawa kuma zaɓi ƙirar kayan aiki. Yana da kyau saboda babu buƙatar yin wanka. Kuna iya amfani da feshin kawai wanda aka yi niyya don wannan hanyar. Wannan zabin yana ba ku damar cire wasu cages waɗanda suka mutu kawai. Bugu da kari, irin wannan kayan aiki kuma cikin rauni warkarwa. Dukkanin aikin an yi ta amfani da kayan aikin musamman.

Koyaya, don yin pardicure a gida ta wannan hanyar, kuna buƙatar ɗaukar darussan.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_17

Na maɗaci

Wannan zabin ya bambanta da na gargajiya. Don yin shi, kuna buƙatar kayan aiki na musamman da za'a iya siye ko dai a cikin shagunan musamman, ko oda ta hanyar yanar gizo.

Wannan magani kawai kuna buƙatar saka ƙafafun kuma sanya safa na talakawa. Bayan wani lokaci ya kamata a wanke shi da ruwa. Bayan haka, kafafu za su yi kyau, kuma zasu ci gaba da zama kawai don yin nogot.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_18

Shawara mai amfani

Don haka irin wannan hanya ba ta mamaye lokaci mai yawa ba, kuma ƙusoshin ya kasance mai ban mamaki koyaushe, kuna buƙatar koyaushe koya a koyaushe akan fa'idodin zamani a cikin duniyar ƙanshin zamani.

Don adana ɗan lokaci kaɗan, zaku iya yin tasiri nan da nan bayan ɗaukar rai. A wannan yanayin, wanka baya buƙata, saboda kafafu za su riga sun musanya.

Wajibi ne a yi wannan hanyar a irin wannan hanyar da hasken yana da kyau. Idan hangen nesan ba shi da kyau, zai fi kyau a yi amfani da tabarau don hana cutuka.

Pectate Peddicure a gida don sabon shiga (hotuna 19): yadda za ku ci gaba da tafiya don yin kayan aikin kayan ado a gida? 196_19

Hakanan, ba don kamuwa da cuta ba, kuna buƙatar kulawa da tsarkakakku na duk kayan aikin a gaba. Bugu da kari, wajibi ne a shirya su domin su a hannu.

Yi pedan a gida zai iya kowane mutum. Don yin wannan, kawai kuna buƙatar samun masaniya da Aza na wannan aiwatar kuma sami mafi sauƙin kayan aiki.

Dubi taimako Lifeshaki game da yadda ake yin pedan a gida.

Kara karantawa