Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa?

Anonim

Sabuwar shekara hutu ne na nishaɗi da sihiri. Samu kyawawan kyautai ba yara ba ne, amma manya. A yanayi na musamman na hutu tare da alamomin ban sha'awa da tatsuniyoyi marasa kyau ba su mamaye matsaloli da yawa a cikin shiri. Da yawa suna tunanin lokacin da ya zama dole a ba da kyauta da buɗe kyautai.

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_2

Fasali na al'ada

A ranar hutun hutu, duk dangi ne ya zabi bishiyar Kirsimeti, shigar da suturta ta. Sau da yawa, Mishur da garlands da garlands sun jure da gidan duka, wanda ke haifar da halin da ya fi muni da atmospheric. Yaron don Sabuwar Shekarar tana ba Santa Santa Claus. Iyaye ba su da kyau, yara sun san hakan tabbas. Ana kiran al'adar sabuwar shekara mai sihiri da ta dace rubuta wasiƙar.

A ranar hutun hutu, tunatar da yaro game da sihirin mail. Hannun hannun da ganye, kula da kyakkyawan ambulaf. Idan jariri bai san yadda ake rubutu ba, to sai su ba ku rubutun, yi saƙo tare. Wani zaɓi shine don bayar da jaririn ya zana abin da yake so.

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_3

Don canja wurin sha'awar Santa Claus ta hanyoyi da yawa:

  • rataye a jikin bishiya;
  • saka a kan taga;
  • Gayyato masu rai da santa claus da dusar ƙanƙara mai dusar ƙanƙara, saboda yaron ya ba ambulaf ɗin da kansa.

A al'adar Sabuwar Shekara, manya suna barin kyaututtuka a ƙarƙashin itacen Kirsimeti, inda yara suka same su. Idan gidan yana da murhu, to, zaku iya shirya kusa da shi.

Faɗa wa jariri cewa Santa Claus ya fada cikin gidan daidai ta hanyar bututun hayaki. A duk sauran lokuta, yana iya zama taga ko baranda. Kuna iya kiran masu rai masu rai ko kuma su rikita wani daga dangin a cikin maye don isar da kyauta.

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_4

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_5

Wace ranar da aka sanya ranar kyauta a gindin itacen?

Ainihin hadisai akan wannan maki kawai ba ya wanzu, don haka za a iya barkewa daga yanayi da shekarun yaron. Kyauta suna shirya a gaba kuma yawanci sanya a ƙarƙashin itacen Kirsimeti. Wajibi ne a ninka komai kamar yadda ya saba wa yaro don kada ya girgiza bangaskiyarsa a cikin tatsuniyar labari.

Yawancin iyalai sun yi imanin cewa hutun ya fara ne a ranar 31 ga Disamba, sabili da haka Kyauta suna ba da dare daga 30 zuwa Disamba 31 ko kuma safe. Idan yaron zai kasance tare da alewa da kayan wasa a ranar manya, ba zai da yawa rashin karuwa ga mutuminsa.

Kyaututtuka a wannan lokacin manya ba shine mafi kyawun ra'ayin ba. Duk suna aiki da abinci ko shirya a gida, abubuwa ne masu wahala kuma da wuya su iya jin daɗin jin sihirin.

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_6

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_7

Sauran iyalai sun saba da bayar da kyaututtuka a daren 31 ga Disamba zuwa 1 ga Janairu. Wannan ya faru ne saboda gaskiyar cewa shekara ta 1 ta fara shekara. Kyauta madaidaiciya a ƙarƙashin itacen Kirsimeti na iya zama kamar haka.

  • Yayinda ake karkatar da chimes da yara suna aiki tare da sallama, hasken wutar Bengal . Rashin shiga cikin mutum daga manya ya kamata ninka kyautuka a ƙarƙashin itacen Kirsimeti. Sannan yaron yana jin daɗin kayan wasa da dare.
  • Yayin da yara za su yi barci. Zaka iya cire kwalaye da jira na farkawa na jariri. A safiyar ranar Janairu 1, yaron zai gudana zuwa fakitin fakitoci.

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_8

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_9

Kyaututtukan manya suna bayarwa yayin bikin, bayan yaƙin na Chimes. Hakanan akwai zaɓuɓɓuka da yawa. Za a iya canja wurin daga hannu zuwa hannu ko kuma kunna komai a gindin bishiya . A cikin maganar ta karshen, amfani da alamun maras muhimmanci yana dacewa.

Ainihin zaɓi na lokaci da rana ya dogara da shekaru da fasali na ɗan yaro. Kada ku tayar da ɗa da daddare: Idan ya yi barci, to bari ya ji daɗi da safe.

Idan yaron suke zaune tare da ku a tebur, to, muna karɓa ɗaya lokacin da manya. Kuna iya ba da kyaututtuka ga yara a kowane lokaci daga Disamba 30 zuwa Janairu.

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_10

Asirin hannun

Babban mahimmancin ba kawai abin da kuka bayar ba, amma da kuma yadda kuke yi. Idan ya zo ga abubuwan ban mamaki Sabuwar shekara, wannan dokar tana da dacewa musamman. Yin la'akari da al'adun magabatan, sun kirkiro wasu al'adun gudummawa. Kowane dangi ya zaɓi wani abu da ya dace da kansa, kuma yana watsa shi tare da ƙarami.

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_11

Wasu sirrin.

  • Kyauta sun ninka a cikin babban jakar ja, wanda aka yi wa ado da lambobi da tinsel. A akwatunan da suke rubuta sunayen mai karɓa, amma ba a sani ba. Jakar tana jefa ƙofar bayan yaƙin na Chimes. Wani daga manya, da mafi kyau - daga yara, ya tafi duba, sami kyautai kuma yana kawo gidan. Ka ba da m da youres da barkwanci, saboda haka yana iya shimfiɗa tsawon awanni da yawa.
  • Hanyar tana kama da na baya . Sai kawai a nan lokacin karɓar kyautai daga akwatin karanta wani bayanin wasa wanda aka yi niyya.
  • Ga yara, zaku iya zuwa da sauran nema, a ƙarshen wanda zai zama kyauta. Ku zo tare da bayanan bayanan ɓoye da kuma yada su a kan ɗakin da aka horar musamman. Kuna iya ruwar ƙasa tare da alamun alamun shiga daga Tinsel ko Serpentine. A lokacin da yara za su sami kyautar da aka cancanci, to, babu iyaka ga farin cikinsu. A lokaci guda, ayyukan sun fi dacewa ƙulla da hutu.
  • Yi taswirar Santa Claus, wanda aka nuna ƙetare tare da kyaututtuka. Ya ce yaron da kagarar ya yi rami a cikin jaka da akwatuna suka fadi. An buƙaci sunayen masu karɓa na buƙatar rufinta don su karanta kawai tare da maɓallin huhu.
  • A karni na XIX, a cikin itacen Kirsimeti, yaran sun taka wasan "Canja wurin". Manya suna ba da kyauta da ta nannade cikin yadudduka takarda. Yara suna tura tattarawa daga hannu zuwa hannu, sannu a hankali suna cire yadudduka. Kyautar ta ɗauki wanda ya yi fim ɗin da ya gabata. Yaron ya fito daga da'irar, wasan ya fara sake.
  • Launi a kan kwanakin Kirsimeti tare da kyaututtuka. Ninka a cikin Jakar Dokar Phga. Wannan nishaɗin na iya shiga cikin duka manya da yara. Kowane mutum ya zabi fatalwa, yana yin aikin kuma yana ɗaukar alewa daga itacen. Haka kuma, kowannensu ya lashe kyauta na musamman. Sai dai itace sosai.
  • Baƙi dole ne su sami katin kasuwancin su na musamman akan bishiyar. Ya kamata a nuna sunan, halayen halaye, halaye ko gaskiya. A bayan bangaren, sanya masu tsara su inda kyautar mutum take. Baiwa tare da nishaɗi za ta fara nema.

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_12

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_13

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_14

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_15

Yaushe zai yiwu a buɗe?

Samun kyaututtuka suna da daɗi sosai. Mutane da yawa suna tunanin lokacin da zasu buɗe su. Idan muna magana ne game da yara, to, ana fara amfani da amfani da shi nan da nan. Ita idi mai girma kuma yana canzawa kaɗan.

Wani muhimmin fasalin sabuwar shekara shine a cire abubuwan da aka samu a bainar jama'a ba, a lokacin idi.

Tabbatar na gode wa kyautar, nuna motsin zuciyar ku ga mai bayarwa. Lokacin da yake game da yara, bari su gwada wani sabon abin wasa ko kuma ku ci zaki - dangane da abin da zai bayar. Sihiri na Sabuwar Shekarar kada ya sanya wealter Lowards.

Yaushe kyautuka don sabuwar shekara? Wane lokaci ne aka sa a ƙarƙashin itacen Kirsimeti? Yaushe kyaututtukan Kirsimeti suke buɗewa? 18359_16

Dubi gaskiyar abubuwa masu ban sha'awa game da al'adun sabuwar shekara a cikin bidiyo na gaba.

Kara karantawa