Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa?

Anonim

Irin m lilin - aiwatar da abin da muka tsira a duk kowace rana a rayuwar yau da kullun. Kuma wannan aikin yau da kullun zai zama mafi yawan lokacin cinye ba tare da wani babban katako ba.

Zuwa yau, shagunan suna ba da babban zaɓi na wannan na'urar. Zaɓi abin da kuke so: Duk ya dogara da damar kuɗin ku da abubuwan da kuka zaɓa.

Zaɓin allon yana da girma da bambanci. Hukumar ma'anoni na iya zama mafi yawan abin da aka saba - waɗanda irin kakanninmu da uwayen da aka yi amfani da su, ko na gaye, inganta. Allon zamani suna tare da fan, m da sauran "san-yaya". Hakanan kuma an gina su, suna ninki ko tebur.

Amma akwai wani abu wanda ya haɗu da su duka. Kowane katako mai ƙarfe yana buƙatar murfi daga inda matakin baƙin ƙarfe kai tsaye ya dogara da shi. Yawanci, murfin ya zo cikakke zuwa hukumar, amma da zaran akwai buƙatar canza shi.

A cikin wannan labarin za mu gaya game da nau'ikan murfin, za mu jawo hankalinku ga babban al'amura tare da zaɓin zaɓi na murfin.

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_2

Abin da yake da mahimmanci lokacin zabar murfin

Wani mai maye gurbin abu yana da matukar muhimmanci ga baƙin ƙarfe. Ya kamata hada ayyuka da amfani. Tsarin yana buƙatar kusanci da ƙarfi da ƙarfi. Muna zaune a cikin duniyar zamani, inda har ma mai rufi don ɗarurin ƙarfe ya taimaka da cikakken bayani da kayan ciki. Amma kar ku manta game da babban dalilin - amintaccen da mai ƙarfi na abubuwa.

Mataki-mataki umarnin lokacin zabar murfin.

  1. Muna aiwatar da ma'aunin gawar. Muna da sha'awar tsayi da nisa. Idan komai ya bayyana sarai da tsawon, amma amma ga faɗin, za mu auna sararin aiki a cikin mafi fa'ida. Hushara ta musamman tana buƙatar tebur, ƙasarta tana iya zama siffofin daban-daban - zagaye, wawa ko taper. Wannan darussan ma yana la'akari.
  2. Tantance kayan miya. Zai iya zama mafi banbanci, yi la'akari da dalla-dalla a wannan lokacin kadan.
  3. Gaban shirya.
  4. Zaɓi sauri ya dace don kwamitin ku.

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_3

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_4

Yanzu mun bincika daki-daki abubuwan da aka jera a sama don yin zaɓi da kuma sanya zaɓi na rufin a kan allo mai sauki.

Iri na murfin kwamiti

Akwai babban kayan kwalliya. Sun bambanta a tsari, girma, samfura, kayan. Manyan nau'ikan suna wakiltar da adadin samfuran da yawa.

  • Polyester. Wannan shine mafi arha irin murfin. Wannan a cikin irin wannan yanayin na iya jawo hankalin mutum, saboda haka, da haka, da rashin alheri, babu wani abu na musamman da sananne. Rayuwar aikinsu tana da aƙalla shekaru 2.
  • 100% auduga. Sanannen da mafi nasara zaɓi. Irin waɗannan samfuran suna cikin sauƙi, ba su koya yayin aiki ba, da ajalin amfani shine tsawon shekaru 3. Hasashensu shi ne cewa su ba mai tsauri bane, idan kun bar baƙin ƙarfe a cikin yanayin kwance - murfin zai ci gaba.
  • Teflon. Godiya ga wannan bidi'a, abubuwanmu ba za su tsaya a lokacin da baƙin ƙarfe ba. Gurasarsu tana da tsayayya ga babban yanayin zafi. Kudin ya fi auduga.
  • Kumfa. Muna samar da baƙin ƙarfe. Dorewa zuwa duk hanyoyin zafin jiki.
  • Universal. Cikakken zabin ya dace da yawancin allon ƙarfe. Girma na irin wannan rufe 129 x 51 santimita. Yana da launi mai launi mai haske da daban-daban. Babu matsaloli tare da shi yayin wanka. Farashin yana da matsakaici kuma mai daɗi.

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_5

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_6

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_7

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_8

  • Tare da m shafi. Masana'antu daga abin da ake yi shari'ar, yayin aiwatar da kayan aikin suna impregnated da silicone. Wannan ya sa cape mai tsayayya ko da ga mafi girman yanayin zafin jiki. Tufafin ba sa sanda. Irin wannan murfin zai daɗe.
  • Metallized. Lokacin da keki, ana amfani da zaren na musamman, wanda ke yin irin wannan murfin sosai. Waɗannan samfuran sune mafi dawwama. Zaɓin aluminum yana ba da tabbacin canja wuri mai sauri kuma shi yasa baƙin ƙarfe ke faruwa lokaci guda a ɓangarorin biyu.
  • Case a kan roba band. Sosai dace don amfani. Ana cire sauƙi, sa, gyarawa. Idan ya cancanta, zaku iya cire wuri da sauri. Minus shine cewa bai dace da allon tare da tsayuwar baƙin ƙarfe ba. Kuma ƙungiyar roba akan lokaci ya lalace, mai shimfiɗa, dole ne ku sayi sabon yanayi.

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_9

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_10

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_11

  • Murfin mu'ujiza. Wannan ƙirƙirar ya bayyana kuma aka buga a shekarar 2010. Dangane da kaddarorinta ya mamaye magabata. Heat juriya, Rayuwa ta Lafiya, Worsfroof - manyan halaye na mu'ujizan. Tare da amfani, lokacin da aka ciyar dashi akan baƙin ƙarfe an rage, da inganci, akasin haka, a sama. Matsakaicin zafin jiki wanda zai iya zama tsawan digiri 150. Don samarwa, sabbin fasahohi da kayan ana amfani dasu. An gwada ingancin wannan samfurin ta hanyar gwaji, kuma yana da alhakin lura da cewa ya kwafa da kowa da kowa.

Wannan sabis ɗin zafi baya buƙatar wanka na musamman da tsaftacewa - Idan aka cire gurbatawa, an cire murfin ta amfani da soso na al'ada.

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_12

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_13

Sanya (substrate)

Mafi sau da yawa don shiryawa da aka ji ko kumfa (kumfa), kauri dole ne ya kasance daga hudu zuwa takwas milimita. Wadannan kayan biyu suna dacewa da baƙin ƙarfe, amma akwai tsakanin su da bambance-bambance.

Fitar da kumfa (roba roba) yana ba da wuya na farfajiya - baƙin ƙarfe ya fi kyau kuma mafi sauƙin zamewa a farfajiya. A farfajiya na ji yana da taushi da santsi, dents sun bayyana. Akwai zaɓuɓɓuka hade - akwai cewa, da kumfa.

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_14

Mun zabi Fastener

Akwai hanyoyi guda biyu don gyara (sutura) a kan jirgin ƙarfe:

  • na roba;
  • nema.

An riga an tsara yawancin murfin tare da ƙungiyar roba, amma tare da babban sha'awar a cikin yadin. Yana rufe tare da saurin roba suna da kyau sosai don amfani, kamar yadda ake shimfiɗa su kuma a haɗe tare da gefunan ƙarfe. Koyaya, wannan dutsen bai dace ba idan hukumar ta tanada tsayawa a ƙarƙashin ƙarfe. Idan tsayayyen an katange shi, to, zaka iya amfani da bangon roba.

Tare da fara tafiya babu irin wannan matsaloli, zai dace a kowane yanayi. Yana sa ya yiwu a daidaita tashin hankali na murfin.

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_15

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_16

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_17

Shawara mai amfani

Kawai idan zaku iya samun sha'awar nasihu kafin ku zaɓi kowane nau'in ɗaukar hoto.

  • Lokacin sayen murfin duniya, akwai babban doka na duniya - Lingar ya zama kauri na akalla milimita 2. In ba haka ba, yana yiwuwa idan aka sanya baƙin ƙarfe a kan katako.
  • Cotton cape a matsayin sashi ya kamata ya sami aƙalla 50% na kayan aikin halitta. Wannan bayanin yana kan lakabin. Kada ka zabi samfurin tare da haifar da abin ado mai haske, lokacin da aka fallasa zuwa babban zazzabi, zai iya sanya waƙar kan mayafin.
  • Teflon mai ɗora ya kamata ya ƙunshi abubuwan haɗin guda uku waɗanda aka gwada su da juna - ginannun tushe.
  • Murfin kumfa yakamata ya zama lokacin farin ciki tare da millimita uku. Mafi dacewa, ba shakka, za a sami 5 millimeters kuma da da ji ji a matsayin substrate.
  • Mafi kyawun zaɓi a cikin rabo na "Farashi - inganci" zai zama lamarin antitrifi. Akwai yanke shawara mai mahimmanci - irin wannan murfin dole ne ya sami tasiri na musamman.

Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_18

    • A lokacin da siyan karar, zai zama da wahala a nemo zabin mai rahusa. Kudinsu yawanci suna da girma. Mai da hankali kan hannun jari da ragi a cikin shagunan.
    • Lokacin zabar saukowa, kula da murfin da bandang. Sun fi kwanciyar hankali idan ana canza fiye da yadin.
    • Zabi mayafinta don ƙarfe surface a cikin shaguna da manyan kantuna ko da yake babba, amma mafi yawan lokuta waɗannan samfuran suna mai da hankali ne akan sabbin allon allon. A tsohuwar bazai zo ba.
    • Ka tabbatar da ɗaukar ma'aunin allolin da ka yi.
    • Duba murfin murfin don rufe masana'antun daban-daban. Wannan zai taimaka tantance sigogi masu mahimmanci. Masana sun ba da shawara ku sayi samfuran iri ɗaya waɗanda kanta ke da ƙurar ƙarfe mai ɗaɗaɗi.

    Bayanin da aka bayar zai kasance da amfani a gare ku, zai taimaka a zaɓi. Yanzu ɗauki lamarin da ya dace don ba za ku zama mai yawa aiki ba.

    Tashar ƙarfe na ƙarfe: Yadda za a zabi girman da sutura a kan wani murfin teflon daga masana'anta tare da kumfa tare da roba tare da roba mai ɗorawa? 11196_19

    A kan yadda za a zabi murfin murfin ƙarfe, duba na gaba.

    Kara karantawa