Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple

Anonim

Kowane gida yana da kayan abinci da yawa. Akwai sabis na biki, yau da kullun, don karin kumallo da sauransu. Idan a farkon jita-jita sun kasance fari ko fari tare da kan iyakar zinare, a yau za ku iya zaɓar zaɓuɓɓukan da ba a saba ba. Colorware yana da iko ba kawai don yin ado da kitchen ciki ba, har ma don tayar da yanayi sannan ya shafi ci.

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_2

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_3

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_4

Haske masu haske

Red, ruwan hoda, kore, rawaya, ruwan lemo, ruwan lemo ko ma kayan amfani da terracotic suna da kyau ga kowane dafa abinci na zamani. Dayawa suna ƙin furuci na gargajiya ko kuma a ciki a cikin jita-jita. Zuwa yau, zaku iya zaɓar kowane launuka da tabarau. Zai iya zama kyawawan kayayyaki na monophonic na shunayya ko launi mai haske. Kuma wataƙila multicidored, lu'u-lu'u, yadin da yadin, polka dot, tare da kayan ado, zane da ba tare da. Kamar yadda suke faɗi, ana iya zaba da jita-jita ga kowane dandano da launi.

Zabi kayan kitchen na haske mai haske, yana da daraja koyon yadda mutum ɗaya ko wani zai shafi yanayinku da ci. Na dogon lokaci, kowa yasan cewa kowace inuwa tana da nasa makamashi na musamman, wanda zai iya yin tasiri a cikin yanayi da zama na mutum. Sai dai itace cewa tare da taimakon jita-jita da aka zaba da ba za ku iya cajin tabbatacce kawai ba, har ma ka rage ci.

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_5

Mai haske mai haske da kuma tausayawa launin fata kamar mutane masu ƙarfin hali waɗanda suke shirye don gwaje-gwajen. Wannan launi ya fi wasu iya fahimtar ci, don haka irin wannan jita-jita galibi ana iya zabar yara ne da suke da ƙarfi a teburin. Yana da mahimmanci a lura da wannan don bikin iyali na ruhaniya, irin wannan kayan masarufi ba za su dace gaba ɗaya ba. Ja da sauri tayoyin da sauri, kuma wani ko da annoys. Saboda haka, baƙi suna sha'awar ci da sauri kuma su bar. Amma idan ka zabi saitin wannan launi don karin kumallo, to tabbas zai zama zaɓi mafi kyau. Yayi kyau sosai don saitin ja da fari ko baki da ja. Misali, kofuna waɗanda zasu iya zama baki, kuma faranti suna ja.

Shauna waɗanda ke kama da dandanan Citrusan 'ya'yan itatuwa Citrus kuma suna da makamashi na musamman. Orange da launuka masu launin rawaya sun saba da yara.

A kan farantin irin wannan inuwa, 'ya'yan itace ko salads kayan lambu suna aiki sosai.

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_6

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_7

Af, waɗannan tabarau suna da tasiri sosai akan ci abinci da yanayi. Bugu da kari, mutane da yawa sun yi imanin cewa jita-jita irin wannan tasusuwa mai haske yana taimakawa wajen yin bautar da m. Abubuwan gina jiki sun tabbatar da cewa waɗannan inuwa mai haske suna taimaka wa abinci mafi kyau.

Yanke jita-jita na iya zama launin inuwa kore. Zai iya zama saitin duhu mai duhu, kusan launi na Malachite, kuma kuna iya zaɓar jita-jita na mai laushi, inuwa salatin. A kowane hali, irin wannan launi na halitta kamar mutane da yawa, kuma ba abin da yake la'akari da shi. All infaye na kore suna da alaƙa da yanayi, tare da lafiya, mai daɗi. Saboda haka, jita-jita irin inuwa zai kasance mai ban sha'awa don duba teburinku. Af, wannan launi yana nufo a cikin ci, musamman idan an haɗe shi da rawaya. Kuma a hade tare da shuɗi ko shuɗi, zai taimaka rage ci.

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_8

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_9

Sauran launuka

Blue da Blue da Blue da Blue, duk da kyawawan halayensu, shin mummunar tasiri ci. Sabili da haka, ba lallai ba ne a ba yara abinci a cikin jita-jita na wannan launi. Amma ga waɗanda suke zaune a kan abinci, wannan shine mafi kyawun zaɓi. Wannan sakamako akan ci yana da launi na Lilac. A cikin abin da ya faru wanda ka riga ka zabi jita-jita na ɗayan waɗannan inuwa, zaka iya ƙara shi kayan haɗi daban-daban waɗanda zasu taimaka wajen daidaita tasirin waɗannan launuka. Misali, zaka iya amfani da tebur mai haske don bauta, farin adiko na adiko, ratumbari na sabon tsari.

Duk da iri-iri launuka da tabarau, Da yawa har yanzu suna zaɓar fararen fata. . Irin waɗannan jita-jita suna da kyau don kowane lokaci. Kuna iya zaɓar saiti na samfuran Matte mai tsabta, kuma zaku iya zaɓar saiti, inda aka haɗe farin launi tare da sauran tabarau masu haske.

Yana da mahimmanci a tuna cewa a kan fararen fararen fata, kowane abinci yana da yawa sosai kuma mafi kyan gani, alal misali, kan shuɗi, baƙi ko launin ruwan kasa.

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_10

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_11

Bugu da kari, jita-jita wannan launi na gargajiya cikakke ba ya shafar tsinkaye mai ɗanɗano.

Ba lallai ne zabi abinci mai launi ba, Kuna iya ba da zaɓi ga saiti, wanda aka yi a Pastel launuka masu laushi . Misali, shi ne peach, apricot ko launi pistachio. Irin wannan jita-jita ba kawai suna kama da kyan gani ba, amma zai ba ku damar bayar da wani lokacin da ake ci. Lokacin da aka yi jita-jita a kan farantin irin wannan inuwa, to akwai muradin abinci da sadarwa. Saboda haka, zaku iya zaɓar saiti na ɗayan launuka na sama.

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_12

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_13

Abu da tsari

Zabi wani kwano mai haske, yana da daraja kula ba kawai ga launi, amma kuma akan kayan da kuma nau'ikan samfuran.

Mafi kyawun zaɓi wanda ya kasance dacewa har yau, ana fitar da shi. An yi jita-jita daga irin wannan kayan ya yi kyau a kan kowane tebur da kowane ciki. White da shuɗi mai launin shuɗi tare da kayan ado na yau da kullun ko kan iyaka wanda ya dace da bikin iyali. Tunda kayayyakin daga manyan launuka masu inganci suna da nauyi, yafi kyau zabi wani abu don amfanin yau da kullun. Yana da mahimmanci a lura da cewa samfuran samfuran da samfuran al'ada ne, edging daidai dacewa a cikin taron cewa an yi dafa abinci a cikin salis ɗin da aka yi a cikin yanayin fasali ko rustic. Irin wannan jita-jita za su kasance tare da tebur da kuma adiko na inuwa daban-daban.

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_14

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_15

Zaɓin mai amfani wanda ya dace da kayan yau da kullun ana iya ɗaukar samfuran samfuran yau da su. Samfurori daga wannan kayan na iya zama na launi daban-daban. Irin wannan jita-jita ba sa buƙatar kulawa ta musamman, yana da sauƙi a wanke shi, don haka shi ne kyakkyawan zaɓi don kowace rana.

Platea da kofuna na launuka daban-daban da aka yi na gilashi suna da mashahuri sosai. Zai iya zama gilashin da aka saba ko tasiri. Irin waɗannan jita-jita suna da kyau don amfanin yau da kullun. Kuma godiya ga launuka iri-iri da launuka, zaku iya zaɓar zaɓuɓɓuka don karin kumallo, abincin dare ko hutun yara.

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_16

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_17

Amma ga hanyar, zaɓi mafi mashahuri shine faranti zagaye da kofuna na gargajiya. Amma ba lallai ba ne don barin kayan abinci na square. Kayan aiki na Square yana ba ka damar ninka bautar kuma ya dace sosai don ciyar da jita-jita da yawa, musamman masu zaki. Bugu da kari, mutane da yawa Masu ilimin halayyar Adam sun bi wannan ra'ayin cewa abincin square ya sa ya yiwu a saurari nasara. . Saboda haka, don karin kumallo, ya fi kyau zaɓi farantin irin wannan hanyar. Af, salads na irin wannan tsari, sanya a cikin launin ruwan kasa ko kore, yi kyau a kowane dafa abinci. Don ciyar da ice cream ko 'ya'yan itatuwa da cream, zai fi kyau amfani da samfurin murabba'i mai launi mai laushi daga gilashi launi.

Bugu da kari, zaku iya zaɓar zaɓuɓɓukan da ba a saba ba. Misali, m jita-jita sun dace sosai ga wadanda suke son girman mayauduna kuma yana son yin abinci da sabon abu. Abun da jita-jita sun dace sosai don ciyar da nama, kifi ko kaji.

Smallaramin faranti a cikin nau'i na zukatan ko ma taurari sun dace da ciyar da 'ya'yan itace a yanka, kayan zaki ko ma salads.

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_18

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_19

Shawara

A ƙarshe, muna da wasu shawarwari masu ban sha'awa waɗanda zasu taimake ku ba kawai ba kawai zaɓi daidai ba, har ma suna amfani da samfuran mai haske don bautar da teburinku. Yawancin cibiyoyin sadarwa na zamani suna da jita-jita a cikin Arsenal na nau'ikan nau'ikan da launuka daban-daban. Godiya ga wannan iri-iri, suna iya amfani da ɗaya ko wani saiti don yanayin da suka dace. Misali, zaka iya amfani da ɗaya ko wani launi na jita-jita dangane da lokacin shekara.

Dumi bazara ya fi kyau a ba da fifiko ga samfuran kore kore, rawaya da awa ɗaya. Wannan zai taimake ku ba kawai don bauta wa teburin da asali ba, amma zai ba ku damar yin tasiri a kan yanayin duk waɗanda suka taru a tebur. A lokacin rani, zaku iya amfani da jita-jita na launi mai haske mai haske, shuɗi mai haske da turquoise. Amma ga damina damina, sautunan duhu zai fi dacewa. Misali, launin ruwan kasa, baki, fadama ko shuɗi mai duhu. Don maraice mai sanyi hunturu, ya kamata ka zabi mai zafi da launuka masu haske. Misali, ja, lemo ko fari a hade tare da wasu launuka.

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_20

Jita-jita launuka masu launin shuɗi: ja da shuɗi, kore da rawaya, shuɗi polka dot da ruwan hoda, fari tare da iyakar zinare da purple 10735_21

Game da ko launi na jita-jita shafi ci, duba bidiyo na gaba.

Kara karantawa